Gruppe 1
07.02.2020 20:15 Breiðablik Breiðablik - Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík 3:1
12.02.2020 21:00 ÍA Akranes ÍA Akranes - KR Reykjavík KR Reykjavík 2:4
15.02.2020 14:00 Leiknir Fáskrúðsfirði Leiknir Fáskrúðsfirði - Afturelding Afturelding 2:2
21.02.2020 20:00 Afturelding Afturelding - Breiðablik Breiðablik 1:3
23.02.2020 13:00 ÍA Akranes ÍA Akranes - Leiknir Fáskrúðsfirði Leiknir Fáskrúðsfirði 3:0
28.02.2020 20:00 Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík - Afturelding Afturelding 2:1
28.02.2020 20:15 Breiðablik Breiðablik - ÍA Akranes ÍA Akranes 7:1
01.03.2020 14:00 Leiknir Fáskrúðsfirði Leiknir Fáskrúðsfirði - KR Reykjavík KR Reykjavík 2:7
05.03.2020 21:00 ÍA Akranes ÍA Akranes - Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík 4:1
06.03.2020 20:00 Afturelding Afturelding - KR Reykjavík KR Reykjavík 1:3
08.03.2020 14:00 Leiknir Fáskrúðsfirði Leiknir Fáskrúðsfirði - Breiðablik Breiðablik 1:4
10.03.2020 20:00 KR Reykjavík KR Reykjavík - Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík 4:3
11.03.2020 21:00 Afturelding Afturelding - ÍA Akranes ÍA Akranes 1:2
15.03.2020 Leiknir Reykjavík Leiknir Reykjavík - Leiknir Fáskrúðsfirði Leiknir Fáskrúðsfirði n.gesp.
15.03.2020 Breiðablik Breiðablik - KR Reykjavík KR Reykjavík n.gesp.
Gruppe 2
15.02.2020 16:00 KA Akureyri KA Akureyri - Fylkir Reykjavík Fylkir Reykjavík 1:5
15.02.2020 18:15 Fram Reykjavík Fram Reykjavík - Keflavík ÍF Keflavík ÍF 1:2
16.02.2020 16:00 ÍF Magni ÍF Magni - Víkingur Reykjavík Víkingur Reykjavík 0:5
22.02.2020 16:15 Fram Reykjavík Fram Reykjavík - KA Akureyri KA Akureyri 2:3
23.02.2020 17:00 Keflavík ÍF Keflavík ÍF - Víkingur Reykjavík Víkingur Reykjavík 0:2
23.02.2020 17:15 Fylkir Reykjavík Fylkir Reykjavík - ÍF Magni ÍF Magni 8:1
28.02.2020 20:00 Víkingur Reykjavík Víkingur Reykjavík - Fylkir Reykjavík Fylkir Reykjavík 2:0
29.02.2020 16:00 KA Akureyri KA Akureyri - Keflavík ÍF Keflavík ÍF 1:2
05.03.2020 20:00 Fram Reykjavík Fram Reykjavík - Fylkir Reykjavík Fylkir Reykjavík 1:2
07.03.2020 17:00 Víkingur Reykjavík Víkingur Reykjavík - KA Akureyri KA Akureyri 6:0
08.03.2020 17:00 Keflavík ÍF Keflavík ÍF - ÍF Magni ÍF Magni 5:0
12.03.2020 21:00 KA Akureyri KA Akureyri - ÍF Magni ÍF Magni 2:0
13.03.2020 Fylkir Reykjavík Fylkir Reykjavík - Keflavík ÍF Keflavík ÍF n.gesp.
14.03.2020 Víkingur Reykjavík Víkingur Reykjavík - Fram Reykjavík Fram Reykjavík n.gesp.
17.03.2020 ÍF Magni ÍF Magni - Fram Reykjavík Fram Reykjavík n.gesp.
Gruppe 3
07.02.2020 20:00 HK Kópavogur HK Kópavogur - FH Hafnarfjörður FH Hafnarfjörður 1:0
08.02.2020 19:15 Þór Akureyri Þór Akureyri - Grótta Grótta 1:2
14.02.2020 20:00 FH Hafnarfjörður FH Hafnarfjörður - Þróttur Reykjavík Þróttur Reykjavík 3:1
15.02.2020 12:30 HK Kópavogur HK Kópavogur - UMF Grindavík UMF Grindavík 1:2
19.02.2020 20:00 FH Hafnarfjörður FH Hafnarfjörður - Grótta Grótta 1:1
22.02.2020 14:30 HK Kópavogur HK Kópavogur - Þróttur Reykjavík Þróttur Reykjavík 2:0
23.02.2020 17:00 UMF Grindavík UMF Grindavík - Þór Akureyri Þór Akureyri 0:5
29.02.2020 12:00 Grótta Grótta - UMF Grindavík UMF Grindavík 2:2
01.03.2020 16:00 Þór Akureyri Þór Akureyri - Þróttur Reykjavík Þróttur Reykjavík 3:1
06.03.2020 20:00 FH Hafnarfjörður FH Hafnarfjörður - UMF Grindavík UMF Grindavík 2:1
06.03.2020 20:00 Þróttur Reykjavík Þróttur Reykjavík - Grótta Grótta 2:1
07.03.2020 16:00 HK Kópavogur HK Kópavogur - Þór Akureyri Þór Akureyri 1:0
13.03.2020 Grótta Grótta - HK Kópavogur HK Kópavogur n.gesp.
13.03.2020 Þróttur Reykjavík Þróttur Reykjavík - UMF Grindavík UMF Grindavík n.gesp.
15.03.2020 Þór Akureyri Þór Akureyri - FH Hafnarfjörður FH Hafnarfjörður n.gesp.
Gruppe 4
14.02.2020 20:00 Fjölnir Reykjavík Fjölnir Reykjavík - UMF Stjarnan UMF Stjarnan 0:2
16.02.2020 12:00 Valur Reykjavík Valur Reykjavík - IF Vestri IF Vestri 5:0
16.02.2020 15:00 ÍB Vestmannaeyja ÍB Vestmannaeyja - Víkingur Ólafsvík Víkingur Ólafsvík 5:0
22.02.2020 13:00 UMF Stjarnan UMF Stjarnan - ÍB Vestmannaeyja ÍB Vestmannaeyja 1:2
22.02.2020 15:00 Valur Reykjavík Valur Reykjavík - Fjölnir Reykjavík Fjölnir Reykjavík 2:3
23.02.2020 15:00 IF Vestri IF Vestri - Víkingur Ólafsvík Víkingur Ólafsvík 3:0
29.02.2020 13:00 Víkingur Ólafsvík Víkingur Ólafsvík - UMF Stjarnan UMF Stjarnan 1:5
29.02.2020 15:00 Víkingur Ólafsvík Víkingur Ólafsvík - Fjölnir Reykjavík Fjölnir Reykjavík 1:5
29.02.2020 15:00 Valur Reykjavík Valur Reykjavík - ÍB Vestmannaeyja ÍB Vestmannaeyja 4:1
04.03.2020 20:00 UMF Stjarnan UMF Stjarnan - Valur Reykjavík Valur Reykjavík 2:2
06.03.2020 20:00 Fjölnir Reykjavík Fjölnir Reykjavík - IF Vestri IF Vestri 0:1
08.03.2020 15:00 ÍB Vestmannaeyja ÍB Vestmannaeyja - IF Vestri IF Vestri 3:2
14.03.2020 UMF Stjarnan UMF Stjarnan - IF Vestri IF Vestri n.gesp.
14.03.2020 Víkingur Ólafsvík Víkingur Ólafsvík - Valur Reykjavík Valur Reykjavík n.gesp.
14.03.2020 Fjölnir Reykjavík Fjölnir Reykjavík - ÍB Vestmannaeyja ÍB Vestmannaeyja n.gesp.
Online-Wettanbieter: bet365 | Interwetten | sportingbet | Tipico Sportwetten